image
1/8
image
2/8
image
3/8
image
4/8
image
5/8
image
6/8
image
7/8
image
8/8
คอนโดเช่า

เช่า 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด ใน สุขุมวิท, กรุงเทพฯ

แอทธินี เรสซิเด้นซ์
฿90,000/เดือน
2นอน
2ห้องน้ำ
133 ตร.มที่ดิน

ใกล้เคียงBTS/MRT

BTS เพลินจิต
4 mins(302 เมตร)
BTS นานา
12 mins(868 เมตร)
BTS ชิดลม
15 mins(997 เมตร)

สิ่งอำนวยความสะดวก

ปรับปรุงใหม่
รปภ. 24 ชม.
ที่จอดรถ
ห้องเด็กเล่น
ระเบียง
สระว่ายน้ำ
สระกลางแจ้ง
ภารโรง 24 ชม.
ใกล้การขนส่งสาธารณะ

คำบรรยายคอนโด

สัมผัสชีวิตเมืองคุณภาพที่ Athenee Residence โครงการที่ตั้งอยู่ใจกลางย่านสถานทูตที่สำคัญของกรุงเทพฯ เรสซิเดนซ์ขนาด 133 ตร.ม. 2 ห้องนอนนี้ กว้างขวาง มีการตกแต่งคุณภาพสูง และการจัดวางผังห้องที่คำนึงถึงพื้นที่ใช้สอยและความเป็นส่วนตัวสูงสุด ห้องมาพร้อมเฟอร์นิเจอร์คุณภาพดีครบชุด และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที จุดเด่นที่หายากคือ ที่จอดรถส่วนตัว 2 คัน ซึ่งมีมูลค่าสูงในย่านเพลินจิต ตั้งอยู่ใกล้ BTS เพลินจิต ทำให้สะดวกสบายในการเดินทางไปแหล่งช้อปปิ้ง ร้านอาหาร และสวนสาธารณะชั้นนำของเมือง ค่าเช่าต่อเดือน: 90,000 บาท (ประมาณ 675 บาท/ตร.ม.) ขนาด: 133 ตร.ม. (กว้างขวาง เหมาะกับการอยู่อาศัย) รูปแบบ: 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ ที่จอดรถ: ที่จอดรถส่วนตัว 2 คัน สภาพ: ตกแต่งครบครัน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า บรรยากาศ: ที่พักอาศัยคุณภาพสูง พร้อมการบริหารจัดการระดับมืออาชีพ สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ได้แก่ สระว่ายน้ำสไตล์รีสอร์ตพร้อมพื้นที่อาบแดด, ฟิตเนสครบวงจร, ซาวน่า, ห้องอบไอน้ำ, ล็อบบี้, ห้องสมุด, ห้องประชุม, สนามเด็กเล่น, และพื้นที่สวน ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง พร้อมกล้องวงจรปิด และระบบคีย์การ์ด ทำเลเพลินจิตใกล้ BTS เพลินจิต เพียงไม่กี่ก้าว เดินถึงเซ็นทรัลเอ็มบาสซี, เซ็นทรัลชิดลม และเกษรวิลเลจ ใกล้สวนลุมพินี และถนนวิทยุ ล้อมรอบด้วยอาคารสำนักงานเกรด A, โรงแรมหรู และสถานทูตหลายแห่ง ห่างจากโรงพยาบาลบำรุงราษฎร์อินเตอร์เนชั่นแนลเพียงไม่กี่นาที ข้อมูลการเช่า: ราคา: 90,000 บาท/เดือน. สัญญา: ขั้นต่ำ 1 ปี. เงื่อนไข: มัดจำ 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน. สถานะ: พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที เรสซิเดนซ์คุณภาพ พร้อมความสะดวกสบายในกรุงเทพฯ ห้องขนาด 133 ตร.ม. นี้หายากในราคานี้ ติดต่อเราเพื่อนัดชมห้องได้เลย!

สถานที่ใกล้เคียง:

  • ชิดลม(BTS Phloen Chit) 302เมตร (4นาที)
  • เพลินจิต(BTS Nana) 868เมตร (12นาที)
  • นานา(BTS Chit Lom) 997เมตร (14นาที)

ทำเล

อำเภอ/เขต: สุขุมวิทซอย 1-71, สุขุมวิทเมือง: กรุงเทพฯ

ติดต่อเรา

WhatsappLINEPhone
เขียนข้อความ
Logo

RE/MAX Executive Homes

+66 2-391-8645 (เวลาทำการ)

+66 81-823-0785 (หลังเวลาทำการ)

[email protected]

3A, เค.ซี. คอร์ทอพาร์ทเมนท์, ทองหล่อ 13

กรุงเทพฯ, ประเทศไทย 10110